HstockPlusHstockPlus
Bắt đầu
  • Tất cả
  • Lựa Chọn Hàng Đầu
  • Xu hướng
  • Tài khoản
  • Email
  • Dịch vụ Tăng trưởng
  • Dịch vụ Proxy
  • Xác minh SMS
  • Đánh giá
  • Cửa hàng
  1. Trang chủ
  2. /Khác

Khác – Mua Báo Cáo Apple GSX, eSIM Du Lịch & Tài Khoản Dùng Một Lần

(3 sản phẩm)

Duyệt qua danh mục Khác tại HstockPlus để tìm các mặt hàng không thuộc các mục chính—bao gồm báo cáo thiết bị Apple GSX, gói dữ liệu eSIM du lịch, và các tài khoản đơn lẻ như tài khoản Instagram theo khu vực có khóa 2FA hoặc email Outlook mới. Giá dao động từ $0.2 đến $2.5. Vì hàng tồn đa dạng, hãy kiểm tra từng mục để biết chi tiết chính xác trước khi đặt hàng.

Sắp xếp theo:
Taiwan IP Instagram join threads 2fa key chất lượng cao hiện có.

Thẻ eSIM du lịch

SSocial bazzar

Taiwan IP Instagram join threads 2fa key chất lượng cao hiện có.

📦Kho hàng:50
$0.40 / tài khoản
Báo cáo Apple GSX (Đã bán bởi + GSX)

Apple GSX Kiểm tra

WWizLink Travel eSIM

Báo cáo Apple GSX (Đã bán bởi + GSX)

📦Kho hàng:1K
$2.50 / tài khoản
5.0
Outlook mới

Thẻ eSIM du lịch

MMerani B khan

Outlook mới

📦Kho hàng:28
$0.20 / tài khoản
Ví dụ về cách dùng

Kiểm tra iPhone cũ hoặc mua đồ lẻ

Một số nhu cầu không nằm gọn trong danh mục chính, như kiểm tra máy Apple đã qua sử dụng trước khi thanh toán hay mua gói data du lịch. Danh mục tổng hợp này hiện có báo cáo Apple GSX hiển thị thông tin Sold By và GSX, gói eSIM du lịch, cùng các mặt hàng linh tinh như tài khoản Instagram IP Đài Loan kèm khóa 2FA và email Outlook mới, giá từ $0,2 đến $2,5. Hàng ở đây ít và đa dạng, nên hãy đọc kỹ từng mục để biết chính xác nội dung.

Tra cứu Apple GSXeSIM du lịchTài khoản lẻEmail mới
🍎~$2,5

Báo cáo Apple GSX

Báo cáo trạng thái thiết bị với thông tin Sold By và GSX theo IMEI hoặc số seri.

📧Từ $0,2

Tài khoản & email lẻ

Gói rẻ nhất, ví dụ như email Outlook mới hoặc tài khoản dành riêng cho một khu vực.

1

Tìm món đồ

Đây là danh mục tổng hợp, nên hãy bắt đầu từ các mục có cấu trúc. Kiểm tra thiết bị nằm ở mục Tra cứu Apple GSX, còn gói data ở mục eSIM du lịch. Đọc kỹ từng mục để biết chính xác nội dung.

2

Chuẩn bị thông tin cần thiết

Báo cáo Apple GSX cần IMEI hoặc số seri của thiết bị. eSIM du lịch cần điện thoại tương thích và khu vực bạn sắp đến. Hãy kiểm tra yêu cầu trước khi đặt hàng.

3

Kiểm tra khu vực & xác thực

Với các mục tài khoản và email lẻ, hãy xác nhận khu vực và phương thức xác thực như khóa 2FA. Nếu tài khoản giới hạn theo vùng, hãy dùng dịch vụ proxy của chúng tôi để truy cập từ IP phù hợp.

4

Sử dụng kết quả

Mở đơn hàng để xem báo cáo, mã hoặc thông tin đăng nhập. Cần bộ tài khoản lớn hơn hoặc hộp thư sạch? Hãy xem thêm tài khoản mạng xã hội và tài khoản email của chúng tôi.

Những gì bạn có thể tìm thấy ở đây

Danh mục này gồm các mặt hàng lẻ và một vài mục có cấu trúc.

🍎 Tra cứu Apple GSX→✈️ eSIM du lịch→👤 Tài khoản mạng xã hội→✉️ Tài khoản email→🛡️ Proxy→

Kiểm tra trước khi mua

  • Chính xác nội dung của mục đó, vì danh mục này có nhiều loại hàng khác nhau
  • Với báo cáo Apple GSX: bạn đã có IMEI hoặc số seri chưa
  • Với eSIM du lịch: thiết bị có tương thích và vùng phủ sóng
  • Với tài khoản: khu vực, xác thực và khóa 2FA (nếu có)
  • Với email: có phải email mới không và thông tin truy cập
  • Còn hàng không và hình thức giao hàng
Sử dụng có trách nhiệm. Tuân thủ điều khoản của từng nhà cung cấp và luật pháp địa phương khi sử dụng báo cáo, eSIM, tài khoản và email.

Danh mục này bao gồm những gì

Đây là danh mục tổng hợp dành cho các mặt hàng không thuộc các danh mục chính, nên tin đăng khá đa dạng. Các tín hiệu đáng so sánh hiện tại là báo cáo kiểm tra thiết bị Apple GSX, gói dữ liệu eSIM du lịch và các tài khoản lẻ, email như tài khoản Instagram theo khu vực có khóa 2FA và tài khoản Outlook mới. Từng mục được phân tích bên dưới. HstockPlus là một chợ giao dịch, vì vậy hàng tồn và điều khoản thay đổi tùy theo nhà cung cấp; hãy kiểm tra tin đăng trước khi mua.

$0,2-$2,5Khoảng giá điển hình cho các tin đăng hiện tại trong danh mục hỗn hợp này.
🍎Kiểm tra thiết bị

Báo cáo Apple GSX

Báo cáo trả về thông tin Người bán và chi tiết GSX cho một thiết bị Apple từ IMEI hoặc số sê-ri.

Kiểm tra tình trạng thiết bị đã qua sử dụng trước khi thanh toán.
✈️Kết nối

eSIM du lịch

Gói dữ liệu eSIM dành cho du lịch, được niêm yết theo khu vực phủ sóng.

Có dữ liệu di động khi ở nước ngoài mà không cần đổi SIM vật lý.
📦Linh tinh

Tài khoản và email linh tinh

Các tin đăng lẻ như tài khoản Instagram IP Đài Loan có khóa 2FA hoặc email Outlook mới.

Mua một món đồ riêng lẻ mà các danh mục khác không có.
Các tin đăng ở đây rất đa dạng và hàng tồn thay đổi thường xuyên. Luôn xác nhận chính xác mặt hàng là gì, khu vực và mọi yêu cầu trên từng tin đăng trước khi đặt hàng.

Ai mua hàng trong danh mục này và vì sao

Vì danh mục đa dạng nên người mua đến với nhiều nhu cầu riêng lẻ khác nhau. Các vai trò dưới đây cho thấy từng đối tượng tìm kiếm gì và họ thường mua kèm sản phẩm nào.

4 nhóm người muaTừ người mua thiết bị cũ, người bán lại điện thoại, đến khách du lịch và người mua lẻ tài khoản.
📱Người mua thiết bị

Người mua thiết bị cũ

Kiểm tra trước khi thanh toán, vì vậy họ tra cứu báo cáo Apple GSX qua IMEI của iPhone hoặc iPad đã qua sử dụng.

Thường mua kèm

Tra cứu Apple GSX
🔧Người bán lại điện thoại

Người bán lại điện thoại và tiệm sửa chữa

Xác minh hàng tồn khi nhập, vì vậy họ dùng báo cáo GSX để kiểm tra thông tin thiết bị trước khi niêm yết hoặc sửa chữa.

Thường mua kèm

Tra cứu Apple GSXTài khoản mạng xã hội
🌏Khách du lịch

Khách du lịch và dân số di động

Cần dữ liệu khi ở nước ngoài, vì vậy họ chọn eSIM du lịch cho khu vực sắp tới.

Thường mua kèm

eSIM du lịchEmail
🧩Người mua lẻ

Người mua lẻ tài khoản và email

Chỉ muốn một món đơn lẻ, vì vậy họ lấy tài khoản theo khu vực kèm khóa 2FA hoặc email Outlook mới.

Thường mua kèm

Tài khoản mạng xã hộiEmailProxy
Chọn sản phẩm. Trước tiên hãy xác định chính xác sản phẩm là gì và bạn cần làm gì, sau đó kiểm tra hàng tồn trước khi đặt mua.
Đánh giá Gần đây

Buyer reviews for Khác

Verified order feedback from buyers of listings in this category. Use ratings and comments to compare sellers before you buy. 5.0 · 1

View all reviews →
E
Sản phẩm
10 tháng 6, 2026
Báo cáo Apple GSX (Đã bán bởi + GSX)

No written comment

Ex Hx
Lv.1 Member
Danh mục liên quan

Khám phá thêm Khác danh mục

So sánh các danh mục phụ liên quan được xếp hạng theo doanh số gần đây. Chọn một danh mục để tiếp tục duyệt tin đăng trong cùng khu vực.

Apple GSX Kiểm tra
Câu hỏi thường gặp

Các câu hỏi thường gặp về Khác

Câu trả lời nhanh về danh mục này. Mở rộng câu hỏi để đọc câu trả lời đầy đủ.

Những mặt hàng này có được bán bởi một nhà cung cấp duy nhất trên HstockPlus không?
Không. HstockPlus là một chợ giao dịch. Các nhà cung cấp khác nhau đăng những mặt hàng này trên cùng một trang, vì vậy bạn có thể so sánh chính xác từng mục rao bán là gì, khu vực của nó và các yêu cầu trước khi mua.
Báo cáo Apple GSX là gì?
This is a device status report, returning details like Sold By and GSX info for an Apple device, looked up from IMEI or serial number. Buyers use it to check a used iPhone or iPad before paying.
eSIM du lịch hoạt động như thế nào?
eSIM du lịch là gói dữ liệu có thể tải về dành cho khu vực bạn đến, giúp bạn có kết nối di động mà không cần đổi SIM vật lý. Hãy kiểm tra điện thoại của bạn có hỗ trợ eSIM và gói cước có bao phủ điểm đến trước khi mua.
Sản phẩm trong danh mục này có số lượng có hạn không?
Có. Đây là danh mục nhỏ hỗn hợp, nên số lượng tin đăng có hạn và thay đổi thường xuyên. Vui lòng kiểm tra từng tin đăng để biết tình trạng còn hàng hiện tại trước khi bạn đặt hàng.

Duyệt qua các tin đăng khác

Cuộn đến các sản phẩm có sẵn, so sánh nhà cung cấp qua kiểm tra thiết bị, eSIM du lịch, tài khoản và email dùng một lần dựa chính xác vào từng món hàng, khu vực và yêu cầu, sau đó chọn thứ phù hợp với nhu cầu của bạn. Hàng ở đây ít và lẫn lộn.

Xem tất cả sản phẩm

Phương thức thanh toán được hỗ trợ

Supported payment methods
HstockPlusHstockPlus

Hstockplus là một thị trường tài khoản số đáng tin cậy kết nối người mua với người bán đã được xác minh trên toàn cầu. Là một giải pháp thay thế Hstock hiện đại, chúng tôi cung cấp tài khoản email, tài khoản mạng xã hội, proxy, dịch vụ phát triển và hiện nay là dịch vụ xác minh SMS để hỗ trợ tạo tài khoản an toàn và hoạt động kinh doanh.

🛒 Dành cho Người mua
  • Cách Tạo Tài khoản Người mua
  • Cách Nạp Tiền
  • Cách Đặt Hàng
  • Hướng dẫn Theo dõi Đơn hàng
  • Quy trình khiếu nại
  • Chính Sách Hoàn Tiền
  • Chính Sách Bảo Vệ Người Mua
  • Mẹo An Toàn Tài Khoản
🛍️ Dành cho Người bán
  • Cách Tạo Cửa Hàng
  • Cách Thêm Sản Phẩm
  • Cách Thức Giao Hàng Hoạt Động
  • Cách Rút Tiền Thu Nhập
  • Quy tắc & Chính sách cho Người bán
  • Hướng dẫn Phê duyệt Sản phẩm
  • Cấp Độ Người Bán & Lợi Ích
  • Tăng Cường Doanh Số - Mẹo Bán Hàng
🏢 Về Chúng Tôi
  • Công ty
  • Thị trường
  • Chính sách bảo mật
  • Điều khoản & Điều kiện
  • Tin Cậy & An Toàn
  • Chính sách giao hàng
  • Báo cáo vi phạm chính sách
  • Chính sách hủy
  • Đối tác
🆘 Hỗ trợ
  • Liên hệ với chúng tôi
  • Hỗ Trợ Người Bán
  • Hỗ Trợ Người Mua
  • Câu hỏi thường gặp
  • Báo cáo Sự cố
  • Hỗ Trợ Trò Chuyện Trực Tiếp
  • Trung Tâm Trợ Giúp
  • ✈️ Telegram
  • 📢 Kênh Telegram
📰 Truyền thông
  • Bài viết Blog
  • Thông Báo
  • Cập Nhật & Tin Tức
  • Hướng Dẫn & Hướng Dẫn Chi Tiết
🌐 Theo dõi chúng tôi
  • Quora
  • G2
  • Trustpilot
  • TikTok
  • YouTube
  • X(Twitter)
  • Instagram
  • Reddit
  • Facebook
  • Threads
  • Pinterest
  • Alternativeto
  • Medium
  • Tumblr
🛠️ Công cụ & Mẹo
  • Chia sẻ & Lưu trữ Hình Ảnh Miễn Phí
  • Trình tạo 2FA
  • SMTP Tester
  • Facebook UID Checker
  • Hướng Dẫn Sử Dụng Proxy
  • Customer API
  • SMS API
  • API Nhà cung cấp
  • Địa chỉ IP của tôi là gì
  • Kiểm tra Phát hiện Bot
  • Trình kiểm tra tên người dùng Instagram
🔐 Công ty
  • Tên Công Ty: Hstockplus
  • Email: support@hstockplus.com
  • Loại hình kinh doanh: Chợ kỹ thuật số
  • Mã số giấy phép kinh doanh: 3172209528

Ngôn ngữ

  • Chinese
  • Spanish
  • French
  • German
  • Japanese
  • Korean
  • Portuguese
  • Portuguese (Brazil)
  • Arabic
  • Vietnamese
  • Russian
  • Hindi
  • Urdu
  • bd

© 2026 HstockPlus. Đã đăng ký bản quyền.

Trustpilot